தளபதி 68-ல் நடிக்கும் தல அஜித் ……… படக்குழு வெளியிட்ட வீடியோ …… வேற லெவல் அப்டேட் இதோ …….

89

தளபதி விஜய்  நடிப்பில் கடந்த சில வாரங்களுக்கு முன்னர் லியோ திரைப்படம்  வெளியாகி வெற்றிகரமாக திரையரங்குகளில் ஓடி வரும் நிலையில் வசூல் ரீதியாகவும் பலத்த சாதனையை படைத்து  வருகிறது . இந்நிலையில் இந்த படத்தை தொடர்ந்து அடுத்ததாக தளபதி விஜய் பிரபல இயக்குனர் வெங்கட் பிரபு இயக்கத்தில் தளபதி 68  படத்தில் நடித்து வருகிறார் . இதையடுத்து படத்தின் படபூஜை சில மாதங்களுக்கு முன்னர்

முடிந்த நிலையில் படபிடிப்பு விறுவிறுப்பாக நடந்து வருகிறது மேலும் இந்த படத்தில் பிரசாந்த், சினேகா, மைக் மோகன், பிரபு தேவா என பல முன்னணி திரை பிரபலங்கள் நடிக்கும் நிலையில் இந்த படத்தின் முதற்கட்ட படபிடிப்பு வெகு விமர்சையாக சென்னையில் மிக பிரமாண்டமாக நடந்து முடிந்த நிலையில் அடுத்த கட்ட படபிடிப்பு தாய்லாந்தில் நடைபெற்று வரும் நிலையில் படத்தின் பல அப்டேட்களை படக்குழு இணையத்தில்

தொடர்ந்து வெளியிட்டு வருகிறது. இவ்வாறு இருக்கையில் இந்த படத்தை ஏஜிஎஸ் நிறுவனம் தயாரிக்கும் நிலையில் சமீபத்தில் இந்த நிறுவனம் தனது இணைய பக்கத்தில் வீடியோ பதிவு ஒன்றை பதிவிட்டுள்ளார்கள். அந்த வகையில் அதில் இயக்குனர் வெங்கட் பிரபுவின் பிறந்தநாளை சிறப்பிக்கும் வகையில் அவருக்கு வீடியோ ஒன்றை மேக் செய்துள்ளனர். அந்த

வீடியோவின் இறுதியில் தளபதி விஜய் மற்றும் தல அஜித் இருவரும் கண்ணடிப்பது போல் இருக்கும் நிலையில் இவர்கள் இருவரும் தளபதி 68 படத்தில் நடிக்கிறார்களா என்பது போல பல கேள்விகளை பலரும் எழுப்பி வருவதோடு இந்த தகவல்கள் மற்றும் வீடியோ இணையத்தில் வெளியாகி அவரது ரசிகர்கள் மற்றும் திரையுலகினர் மத்தியில் செம வைரளாகி வருகிறது…………….

 

 

 

 

 

 

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here