லோகேஷ் கனகராஜின் மனைவி யாரென தெரியுமா …? முதன் முறையாக வெளியான புகைப்படங்கள் …….

109

இன்றைய சினிமாவில் பல அறிமுக இயக்குனர்கள் புதிதாக வந்து பல மாறுபட்ட கதைகளை கொண்ட படங்களை இயக்கி மக்கள் மத்தியில் தங்களை பிரபலபடுத்தி கொண்டு வருகின்றனர். அந்த வகையில் கடந்த சில வருடங்களுக்கு முன்னர்  வெளிவந்த மாநரகம் படத்தின் மூலமாக திரையுலகில் தன்னை இயக்குனராக அறிமுகபடுத்தி கொண்டவர் பிரபல முன்னணி இயக்குனர் லோகேஷ் கனகராஜ். இந்த படத்தை தொடர்ந்து அடுத்து

கைதி, மாஸ்டர், விக்ரம், லியோ என ஐந்து படங்களே இயக்கியுள்ள நிலையிலும் இவரது புகழ்  உலகளவில் உயர்ந்துள்ளது எனலாம். இந்நிலையில் சமீபத்தில் இவரது இயக்கத்தில் வெளியான லியோ படம் வேற லெவலில் திரையரங்குகளில் வெற்றிகரமாக  ஓடி வரும் நிலையில் வசூல் ரீதியாகவும் பலத்த சாதனையை படைத்து வருகிறது. இதையடுத்து இந்த படத்தை தொடர்ந்து அடுத்ததாக

சூப்பர் ஸ்டார் ரஜினியை வைத்து தலைவர் 171 படத்தை இயக்க உள்ளார். இவ்வாறு பிரபலமாக இருக்கும் நிலையில் இவரை பற்றி நமக்கு தெரிந்த அளவிற்கு இவரது குடும்பம் குறித்த எந்த தகவலும் நமக்கு தெரியாத நிலையில் சமீபத்தில் இவரது அப்பா மற்றும் அம்மா அவர்களின் புகைப்படங்கள் வீடியோ இணையத்தில் வெளியாகி வேற லெவலில் வைரளாகி இருந்தது. இதனை

தொடர்ந்து கடந்த சில வருடங்களுக்கு முன்னரே லோகேஷ்  அவர்களுக்கு திருமணமான நிலையில் இவருக்கு குழந்தைகளும் உள்ளார்கள் இருப்பினும் இவர்கள் யார் குறித்த தகவலும் புகைப்படங்களும் இணையத்தில் வெளியாகாமல் இருந்து வரும் நிலையில் அண்மையில் அவர்களது குடும்ப  புகைப்படங்கள் அவரது ரசிகர்கள் மத்தியில் அதிகளவில் பகிரப்பட்டு வருகிறது………………..

 

 

 

 

 

 

 

 

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here