விபத்தில் சிக்கி லாரன்ஸ் பட இயக்குனர் காலமானார் …….. உறைந்துபோன திரையுலகினர் …….

62

திரையுலக பிரபலங்கள் பலரும் சமீபகாலமாக எதாவது வகையில் பாதிக்கபட்டு அதன் வகையில் நம்மை விட்டு விலகும் வகையில் காலமாகி வருகின்றனர் இந்நிலையில் இந்த நிகழ்வுகள் தற்போது அதிகளவில் அதிகரித்து வரும் நிலையில் மேலும் ஒரு  முன்னணி பிரபலம் காலமாகி உள்ள தகவல்கள் இணையத்தில் வெளியாகி அவரது ரசிகர்கள் ,மற்றும் சினிமா வட்டாரத்தில் பலரையும் உறைய

செய்துள்ளது. அந்த வகையில் தமிழ் சினிமாவில் முன்னணி நடிகரும் நடன இயக்குனருமான ராகவா லாரன்ஸ் நடிப்பில் கடந்த சில வருடங்களுக்கு முன்னர் வெளியான திரைப்படம் அற்புதம் . இந்த படத்தின் மூலமாக ஹீரோவாக அறிமுகமானதை அடுத்து இந்த படத்தை தொடர்ந்து பல படங்களில் நடித்திருந்தார் இருப்பினும் இவரது திரையுலக வாழ்க்கையில் இந்த படம் திருப்புமுனையாக இருந்தது.

இந்நிலையில் இந்த படத்தை இயக்கிவர் பிரபல முன்னணி இயக்குனர் அற்புதன் . இவர் இந்த படத்தை தொடர்ந்து அடுத்தடுத்து மனதோடு மழைக்காலம் எனும் பல படங்களை இயக்கியுள்ளார் இவ்வாறு பிரபலமாக இருக்கும் நிலையில் இவர் விபத்து ஒன்றில் சிக்கி பலத்த காயங்களுடன் தனியார் மருத்துவமனை ஒன்றில் பலத்த சிகிச்சை

பெற்று வந்த நிலையில் நேற்றைய நாளில் சிகிச்சை பலனின்றி காலமாகியுள்ளார். இதையடுத்து 52 வயதே ஆகும் நிலையில் இவரது இந்த பிரிவு அவரது குடும்பத்தினர் மட்டுமின்றி திரையுலக பிரபலங்கள் பலரையும் சோகத்தில் ஆழ்த்தியதை அடுத்து பலரும் இவருக்கு நேரில் சென்று அஞ்சலி செலுத்தி வருகின்றனர்……………………

 

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here