மேலாடை இல்லாமல் படு கில்மாவாக போஸ் கொடுத்த தொகுப்பாளினி அஞ்சனா …….. சூடேறிபோன ரசிகர்கள் …….

141

பொதுவாக சினிமாவில் நடிப்பவர்கள் மக்கள் மத்தியில் தங்களை வெகுவாக பிரபலபடுத்தி கொள்வது வழக்கம் ஆனால் தற்போது இதற்கு நேர்மாறாக சினிமாவில் படங்களில் நடிப்பவர்களை தாண்டி சோசியல் மீடியாவில் வலம் வருபவர்கள் தான் அதிகளவில் பிரபலமாக இருந்து வருகிறார்கள். இதையடுத்து சின்னத்திரையில் பல முன்னணி தொடர்களும் ரியாலிட்டி நிகழ்ச்சிகளும் அதிகளவில் மக்கள் விரும்பி பார்த்து வரும் நிலையில் இந்த நிகழ்ச்சிகள் எந்த அளவிற்கு  பிரபலமோ அதை

காட்டிலும் இந்த நிகழ்ச்சிகளை தொகுத்து வழங்கும் தொகுப்பாளர்களும் வேற லெவலில் பிரபலமாக இருப்பதோடு தங்களுக்கென தனி ஒரு ரசிகர் பட்டாளத்தையும் ஏற்படுத்தி கொள்கிறார்கள். அந்த வகையில் பிரபல முன்னணி தொகுப்பாளர்களில் ஒருவராக வலம் வருபவர் பிரபல முன்னணி தொகுப்பாளினி விஜே அஞ்சனா. சன் மியூசிக் சேனலில் விஜேவாக தனது திரை பயணத்தை தொடங்கிய  நிலையில் தற்போது பல

முன்னணி ரியாலிட்டி நிகழ்ச்சிகள் மற்றும் மேடை நிகழ்ச்சிகளை தொகுத்து வழங்கி வருகிறார். இவ்வாறு பிரபலமாக இருந்து வரும் நிலையில் சமூகவளைதலங்களில் எப்போதும் ஆக்டிவாக இருக்கும் நிலையில் அடிக்கடி மாடர்ன் உடையில் போடோஷூட் நடத்தி அதனை தனது இணைய பக்கத்தில் பதிவிட்டு ரசிகர்கள் பலரையும் வியப்பில் ஆழ்த்தி வரும் நிலையில் சமீபத்தில் தனது இணைய பக்கத்தில்

பதிவு ஒன்றை பதிவிட்டுள்ளார் அதில் இதுவரை இல்லாத அளவிற்கு செம கில்மாவாக மேலாடை இல்லாமல் வெறும் புடவையுடன் வேற லெவல் கிளமாராக போஸ் கொடுத்து அந்த புகைப்படத்தை பதிவிட்டுள்ள நிலையில் இந்த புகைப்படத்தை பார்த்த ரசிகர்கள் விஜே அஞ்சனா இப்படி என வாயடைத்து போனதோடு அவரது அழகை வர்ணித்து வருகின்றனர்………………..

 

 

 

 

 

 

 

 

 

 

 

 

 

 

 

 

View this post on Instagram

 

A post shared by Anjana Rangan (@anjana_rangan)

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here